Bincika Anan

Sesrch samfuran, kamar: Relay thermal, contactor, breaker (nau'in filastik), mai farawa, ƙaramin mai kewaya kewaye, mai kare motoci da sauran samfura da yawa.

amfaninmu

Ingancin ajin farko, sabis na ajin farko, martabar ajin farko.

Mafi kyawun Masu Siyarwa

An ƙera wannan kamfani a cikin samar da: Relay thermal, contactor, breaker ...

duba ƙari

Game da Mu

Tsarin binciken kimiyya, haɓakawa, kera, tallace-tallace, yana ɗaya daga cikin kamfanonin haɗin gwiwa.

  • about us01

Yueqing JUNWEI Electrical Co., Ltd., yana cikin kyakkyawan shimfidar wurin shakatawa na tsaunin Yandang a Shanxi, kogin gabas na Tekun China, wanda ke kan titin kasashe 104, mintuna 20 kacal daga filin jirgin saman Wenzhou ta mota, teku da iska sufuri yana da matukar dacewa, saitin binciken kimiyya, haɓakawa, kera, tallace-tallace, yana ɗaya daga cikin kamfanonin haɗin gwiwa.

An ƙera wannan kamfani a cikin samar da: Relay thermal, contactor, breaker (nau'in filastik), mai farawa, ƙaramin mai kewaya kewaye, mai kare motoci da sauran samfura da yawa. kamar ƙirar bayyanar samfur, salo na musamman, layuka masu santsi, kyakkyawa da karimci. Haɗa sashi gwargwadon daidaiton ƙira, ƙaƙƙarfan duniya, ana iya daidaita shi, aiki da tsari a ko mafi kyau fiye da ƙa'idodin masana'antu masu dacewa, kewayon samfur, inganci, ingantaccen aiki, wasu samfuran na iya maye gurbin samfuran da aka shigo da su gaba ɗaya.

Duba Ƙari

Yawon shakatawa na masana'antu

Kamfanin ya ci gaba da kayan aiki, fasahar zamani tana da kayan aikin gano kayan cikin gida.